kuorient fresha

#1
In my first hekaya nilisema vile i joined some day mixed high school huko mashinani in Chuka. Before ni report shule, story ya day school ilikuwa imenikatisia and i was prepared for 2 very boring high school years. Sa unaeza imagine furaha yangu vile nilipata ile shule apart from kuwa na ma gel averagely fine, pia ilikuwa situated ndani ya chuka university, though the university was rather new na ilikuwa imereceive some land from the secondary school to expand the facilities. the school used to be a big boarding school, but ikabidi ifanywe day school, so the university could use some of the existing facilities.

first few weeks i felt nikama nimeland heaven, unaeza imagine kutoka boarding school where the only few females you ever saw in school, na walimu plus some members of staff, na sasa uko mtaa fulani kupitana na madame wamevaa ma minisket na other revealing clothes ilikuwa the norm within the school compound. kama kawaida kama umetoka chuo poa na unapita mtihani, plus wewe si the definition of a good boy, madame wa high school wanakua attracted kwako kama magnet. kabla ata term ifike katikakati nilikuwa nishakatia madame kadhaa, nikashikashika wengi matiti, na nikaconvince wawili watatu wakam kwangu shuma irare ndani.

sasa staying with an older cousin had some immense benefits. huyu jamaa alikuwa anapiga hustle kiasi kwa hivyo pesa haikuwa shida vile, plus alikuwa anapenda wanawake, miraa/muguka na pombe in that order. so friday na saturday usiku kazi ilikuwa kuchana ama tunaishia club kwa lewa, although alikuwa ananilewesha na uchoyo sana, excuse ikiwa ati me bado ni student. shule naye principal alikuwa ameweka rule ya ujinga, ati pia we were supposed kuattend shule on saturday for extra classes, and then on sunday we would also attend school, CU na YCS wanahold their respective services then tunaingia class hadi 4pm kujisomea. classes za saturday singemake kumiss juu teachers would come to class and teach, but za sunday i never attended and i would bribe the class prefect to tick me in in the attendance list. hii ni juu most saturday nights we would either club till very late ama tunachana hadi morning.

Hyo time pia i discovered through some classmates, huko Chuka Uni on friday nights kulikuwa na dunda fulani that was being held in one of their common rooms. sasa before kuingia hii dunda nilikuwa nahakikisha nimejipa nguo ile fiti, ata ikibidi nachukua nguo plus viatu za cuzo plus kujipiga marashi, design nikiingia hiyo hall hakuna tofauti yangu na hawa wasee wa uni, na at times unapata ata nimeshinda hawa wasee. hyo time craze ilikuwa kusuguliwa and at times ungezunguka hiyo hall mara kadhaa bila kupata dame wakukusugua. a few weeks into the dunda i had become a common face, pia nilikuwa nimemake alot of friends hapo campo, so kusuguliwa haikuwa shida, but nayo puthy singejaribu kuomba now that i had crossed path with some of them hapo shule nikiwa in uniform. hawa majamaa nilikuwa nimemake ubeshte nao, nikaanza kuskia wakisema vile mafresha wako karibu kureport, na vile hakuna kitu rahisi kama kukula fresha kwanza kama wewe ni senior, na hapohapo nikaanza kuona kuna vile ndoto yangu ya kukula toto la university inaeza come true.

kitu one week after kuingia second term, the long awaited fresha wakareport, na story za freshaz night zikaanza kusambaa kila place. hiyo period ata nikisema kuna kitu nilikuwa naelewa class itakuwa uongo juu all the time nilikuwa na fantasize na kuplan vile nita hit on na kukula fresha before wajue niko high school. during that time pia, cuzo akapata kibarua coast, na nikaachiwa ile hao mimi pekee yangu. nyumba nayo ilikuwa na ka sofa moja, kitanda, woofer ya creative, TV 14 inches na ki desktop cha mgongo. nikikaa kwa hii nyumba solo, nlikuwa najiona kama tycoon hadi na contemplate kuacha shule. sasa the long awaited freshaz night nayo ikafika, hiyo siku hall ata nadhani nilifika wa kwanza. mfuko ya nyuma ya trouser nimechapa ka quarter ka napoleon, plan ninikuwe high before wasichana waanza kuingia.

hall ikaanza kujaa, ma familiar faces na zingine ni mpya unaamua hawa ndio mafresha. juu already najua wasee kadhaa, kumingle haiko ngumu, huku nikitrace easy target. kidogo nikaona a new face, kasichana ni kafupi, kapumpum kiasi halafu rangi ni zaidi ya thao. kamevaa ka short skirt hizo thighs nyeupe zinamulika kumulika, huku juu nayo boobies ni ile size napenda. hapo nikaskia roho pamoja na Mr. Abdala zimekubaliani zote zinataka huyu msichana. saa hyo niko tipsy kwa hivyo sina uoga ya kuapproach geus. ata siwezi kumbuka uwongo nilikuwa napea huyu dame, but nilimchocha vile niko second year second semester, na ilikuwa apparent alikuwa anafeel vibe yangu ile mbaya. she asks we get to the floor and dance, and way into the dance dame akaanza kunisugua more vigorously than is necessary and could not stop myself from getting one huge hard on. nikifikiria dame atakuwa offended, the moment she feels my d*ck she starts grinding on it more, and up to date i consider it a miracle sikumwaga hapohapo. after the intense dance session nlimpeleka huku nyuma ya hall and she did not refuse when i went in for a kiss. after kisses zilikuwa enough kuqualify as a whole making out session, nikaulize dame, babe tupeleke hii romance kwangu, il do you better than you have ever been done. dame nikama alikuwa anangoja hii request and within a minute nilikuwa nimecall a classmate that also doubled as a bodaboda guy.

kufikisha dame kwa nyumba, na akaona my earthly position akaingia box kabisa, i think alikuwa ashaanza kuplan vile anaeza hamia huku ahepe stress za kuishi watu sita kwa room moja huku hostel. kuona huyu dame kwa full lights sasa alikuwa better than i had seen her before, na hapa ata ningetaka di*k haikuwa willing kunilet down. hakukuwa na story ya foreplay so i went directly to the matter on hand. nikakamua dame shot kadhaa, na pia kuna vile alikuwa ana participate poa na kuni encourage na tu moans, kwa hivyo the sex was as good as it can come. sasa the problem was that the next day ilikuwa on a Saturday and i had classes to attend, but hakuna vile ningeamsha yule dame ama ni risk kumwambia me ni highschooler, so nikaamua kama ni mbaya ni mbaya. sato mchana nikaspend kukamua huyo dame, then jioni i escorted her hadi hostels, saa hiyo roho inapiga ile mbaya juu ya kuogopa meeting with any of my teachers. so i bid the girl goodbye tell her ningemtafuta friday tena, that i was travelling na phone yangu ilikuwa imeharibika, so i will take her number once i get a replacement.

the next monday, shule nilipata kumewaka moto since i had not attended on saturday and some snitch alikuwa ameniseti that ata hakuna sunday nimewai attend, and that was confirmed since sikuwa nimeattend chuo pia the previous day. the principal walked me to the security officer manning the school gate, but was an employee of the university, na akaambiwa he should note my face, na nikuwe napitia hapo kila wikend when coming to school and when leaving school, na nikidefault ata siku moja he should directly call the principal. sasa nikajua form yangu ya kuskive shule on sunday imeisha hivyo. Hiyo week yote nika minimize movements around school juu kuna vile nilikuwa naogopa sana kupatana na yule dame. during the week saw her a few times, akikaa fine as always, lakini nilikuwa namuonea kwa umbali kama nimejificha.

come friday, nikatoka chuo haraka, went changed then nikakimbia hostel kumtafuta since i knew her room number. ma room mates wake wakaji excuse waende supper and i got a chance to *** the girl in her room. after sekete tukachill kiasi kwa room, mimi nimejitandaza kwa kitanda kama mswati, plus nina kale ka feeling ka nimeachieve all my goals in life. nilikuwa na some money on me, nikaamua kupeleka dame supper baze ya chipo, atleast akule viazi na kuku quarter as a sign of appreciation. baadae tu hugs na kisses halafu nikaishia, plus tumepanga sunday angekam sleepover kwangu, she wanted a sleepover ya the whole weekend, but singeafford kumiss shule tena, so nikamdanganya i had a cousin that was at my place but was leaving on sunday. plan ilikuwa akam alale sunday, then on monday i would wake up very early, nivae kama civilian, lie to her that napaswa kufanya hustle fulani tao before nianze classes, carry my uniform kwa bag, then look for someplace on my way to school, nichange into my uniform, yeye ningemuacha kwa nyumba na nimpee my spare key.

lakini little did i know that this was the beginning of the end. sato nikaishia shule and all was fine, nikaishia home, na kuamkia shule sunday tena. sasa ubaya ya kukataa ku attend shule sunday ni ati sikuwa nimejua how things run in the school on such a day. so apparently wasee non catholics would hold their CU meeting in one of the classes, but wasee wa catholic would attend mass kwa dining hall, na hii mass ilikuwa ina attendiwa na watu wa campo pia. the service goes well me na maboys tumekaa huko backbench, then ikafika time ya kureceive. i am a staunch catholic na hata kama sikuwa nimeconfess dhambi ya kukamua nikaamua wacha niingie line ya holy communion. line kukaribia kufika huko mbele saa hyo niko katikati ya ma classmates, wasichana wamevaa skirt za maroon na blouse za blue, na sisi maboys tuna trao za grey na shati za blue, plus izi ni zile ugly trouser ma mono hupewa juu sikuwa nimepata chance ya kubuy kolombo. ki makosa nikaangalia sideway na my eyes zikalock na za wairimu the pretty girl nlikuwa nimedanganya mimi ni senior pale campo. manze nikaskia ka baridi kamenipiga kwa mgongo, tumachozi kwa macho, tumbo ikarumble and within that short span of time bado nikafeel ka urge ka kuenda choo. akili sasa ata imetoka kwa holy communion mimi naona vile sitawai kula hii toto tena, plus najaribu kutengeneza mauongo nitapea huyu dame tukimeet, nlikuwa ata willing kumwambia nina twin brother ni vile yeye ujinga ilimlemea akarudia sana ndio maana ako highschool bado.

hii time yote ata sikumbuki line inasonga, nilishtukia niko mbele ya priest na anasema, the body of christ, mimi ile kuchanganikiwa nikasahau reply plus nikafeel midomo imekauka ata imekataa kufunguka. somehow i managed to partake in the communion, nakurudi kwa chair harakaharaka. nikajua hii service siwezi ngoja iishe juu sikuwa nataka tupatane na huyo dame hapo nje after service. nikaamka na kutoka nje nikiwa na plan ya kuhepa, kumbe the girl saw me leaving my seat na pia yeye akaamka plus yeye alikuwa seated mbele yangu kiasi. hapa nikashikwa na dilemma tena, sijui nirudi niketi ama nitoke mbio na nipite huyo dame ata bila kuongea. kufika hapo nje dame ameningoja, amekaza sura plus mikono ziko kwa waist na nikama pia anatetemeka, nikajua mimi kwisha. the girl goes on a roll immediately, ooh ati i obtained sex from her by false pretense, hajawai bebwa ufala design nimembeba, she never wants to see me and i should go to hell, ni stick to my lane ni *** hao wasichana wamevaa skirt za maroon huko ndani. hii time yote me ata sina ma replies huyu dame ni monologue tu anafanya. kuambia niseme any last words ndio tufunge mkutano, me nikaambia huyu dame asinibague juu niko shule, mapenzi ni ile ile, plus nikamwambia nilisema niko second year, juu miaka niko nayo napaswa kuwa second year but nilichelewa kusoma juu ya shida za school fees nyumbani. nilidhani dame atashikwa na huruma, lakini hii haikuhappen, alinitupia tu key yangu nakuniambia its over. nikaskia nimevunjika roho ata mass sikurudi tena. after hapo nilikuwa napitana na huyo dame shule, amevaa tu nguo sexy but alikuwa ananipita nikama anijui ata. kidogo kidogo salamu zikaanza kukam, and i ended up getting a rematch after being made to take an oath that it would be a secret between the two of us. hii kitu ilinipea confidence kukatia ma dame wa campus ikakuwa the norm (hekayas for another day).
 
#3
In my first hekaya nilisema vile i joined some day mixed high school huko mashinani in Chuka. Before ni report shule, story ya day school ilikuwa imenikatisia and i was prepared for 2 very boring high school years. Sa unaeza imagine furaha yangu vile nilipata ile shule apart from kuwa na ma gel averagely fine, pia ilikuwa situated ndani ya chuka university, though the university was rather new na ilikuwa imereceive some land from the secondary school to expand the facilities. the school used to be a big boarding school, but ikabidi ifanywe day school, so the university could use some of the existing facilities.

first few weeks i felt nikama nimeland heaven, unaeza imagine kutoka boarding school where the only few females you ever saw in school, na walimu plus some members of staff, na sasa uko mtaa fulani kupitana na madame wamevaa ma minisket na other revealing clothes ilikuwa the norm within the school compound. kama kawaida kama umetoka chuo poa na unapita mtihani, plus wewe si the definition of a good boy, madame wa high school wanakua attracted kwako kama magnet. kabla ata term ifike katikakati nilikuwa nishakatia madame kadhaa, nikashikashika wengi matiti, na nikaconvince wawili watatu wakam kwangu shuma irare ndani.

sasa staying with an older cousin had some immense benefits. huyu jamaa alikuwa anapiga hustle kiasi kwa hivyo pesa haikuwa shida vile, plus alikuwa anapenda wanawake, miraa/muguka na pombe in that order. so friday na saturday usiku kazi ilikuwa kuchana ama tunaishia club kwa lewa, although alikuwa ananilewesha na uchoyo sana, excuse ikiwa ati me bado ni student. shule naye principal alikuwa ameweka rule ya ujinga, ati pia we were supposed kuattend shule on saturday for extra classes, and then on sunday we would also attend school, CU na YCS wanahold their respective services then tunaingia class hadi 4pm kujisomea. classes za saturday singemake kumiss juu teachers would come to class and teach, but za sunday i never attended and i would bribe the class prefect to tick me in in the attendance list. hii ni juu most saturday nights we would either club till very late ama tunachana hadi morning.

Hyo time pia i discovered through some classmates, huko Chuka Uni on friday nights kulikuwa na dunda fulani that was being held in one of their common rooms. sasa before kuingia hii dunda nilikuwa nahakikisha nimejipa nguo ile fiti, ata ikibidi nachukua nguo plus viatu za cuzo plus kujipiga marashi, design nikiingia hiyo hall hakuna tofauti yangu na hawa wasee wa uni, na at times unapata ata nimeshinda hawa wasee. hyo time craze ilikuwa kusuguliwa and at times ungezunguka hiyo hall mara kadhaa bila kupata dame wakukusugua. a few weeks into the dunda i had become a common face, pia nilikuwa nimemake alot of friends hapo campo, so kusuguliwa haikuwa shida, but nayo puthy singejaribu kuomba now that i had crossed path with some of them hapo shule nikiwa in uniform. hawa majamaa nilikuwa nimemake ubeshte nao, nikaanza kuskia wakisema vile mafresha wako karibu kureport, na vile hakuna kitu rahisi kama kukula fresha kwanza kama wewe ni senior, na hapohapo nikaanza kuona kuna vile ndoto yangu ya kukula toto la university inaeza come true.

kitu one week after kuingia second term, the long awaited fresha wakareport, na story za freshaz night zikaanza kusambaa kila place. hiyo period ata nikisema kuna kitu nilikuwa naelewa class itakuwa uongo juu all the time nilikuwa na fantasize na kuplan vile nita hit on na kukula fresha before wajue niko high school. during that time pia, cuzo akapata kibarua coast, na nikaachiwa ile hao mimi pekee yangu. nyumba nayo ilikuwa na ka sofa moja, kitanda, woofer ya creative, TV 14 inches na ki desktop cha mgongo. nikikaa kwa hii nyumba solo, nlikuwa najiona kama tycoon hadi na contemplate kuacha shule. sasa the long awaited freshaz night nayo ikafika, hiyo siku hall ata nadhani nilifika wa kwanza. mfuko ya nyuma ya trouser nimechapa ka quarter ka napoleon, plan ninikuwe high before wasichana waanza kuingia.

hall ikaanza kujaa, ma familiar faces na zingine ni mpya unaamua hawa ndio mafresha. juu already najua wasee kadhaa, kumingle haiko ngumu, huku nikitrace easy target. kidogo nikaona a new face, kasichana ni kafupi, kapumpum kiasi halafu rangi ni zaidi ya thao. kamevaa ka short skirt hizo thighs nyeupe zinamulika kumulika, huku juu nayo boobies ni ile size napenda. hapo nikaskia roho pamoja na Mr. Abdala zimekubaliani zote zinataka huyu msichana. saa hyo niko tipsy kwa hivyo sina uoga ya kuapproach geus. ata siwezi kumbuka uwongo nilikuwa napea huyu dame, but nilimchocha vile niko second year second semester, na ilikuwa apparent alikuwa anafeel vibe yangu ile mbaya. she asks we get to the floor and dance, and way into the dance dame akaanza kunisugua more vigorously than is necessary and could not stop myself from getting one huge hard on. nikifikiria dame atakuwa offended, the moment she feels my d*ck she starts grinding on it more, and up to date i consider it a miracle sikumwaga hapohapo. after the intense dance session nlimpeleka huku nyuma ya hall and she did not refuse when i went in for a kiss. after kisses zilikuwa enough kuqualify as a whole making out session, nikaulize dame, babe tupeleke hii romance kwangu, il do you better than you have ever been done. dame nikama alikuwa anangoja hii request and within a minute nilikuwa nimecall a classmate that also doubled as a bodaboda guy.

kufikisha dame kwa nyumba, na akaona my earthly position akaingia box kabisa, i think alikuwa ashaanza kuplan vile anaeza hamia huku ahepe stress za kuishi watu sita kwa room moja huku hostel. kuona huyu dame kwa full lights sasa alikuwa better than i had seen her before, na hapa ata ningetaka di*k haikuwa willing kunilet down. hakukuwa na story ya foreplay so i went directly to the matter on hand. nikakamua dame shot kadhaa, na pia kuna vile alikuwa ana participate poa na kuni encourage na tu moans, kwa hivyo the sex was as good as it can come. sasa the problem was that the next day ilikuwa on a Saturday and i had classes to attend, but hakuna vile ningeamsha yule dame ama ni risk kumwambia me ni highschooler, so nikaamua kama ni mbaya ni mbaya. sato mchana nikaspend kukamua huyo dame, then jioni i escorted her hadi hostels, saa hiyo roho inapiga ile mbaya juu ya kuogopa meeting with any of my teachers. so i bid the girl goodbye tell her ningemtafuta friday tena, that i was travelling na phone yangu ilikuwa imeharibika, so i will take her number once i get a replacement.

the next monday, shule nilipata kumewaka moto since i had not attended on saturday and some snitch alikuwa ameniseti that ata hakuna sunday nimewai attend, and that was confirmed since sikuwa nimeattend chuo pia the previous day. the principal walked me to the security officer manning the school gate, but was an employee of the university, na akaambiwa he should note my face, na nikuwe napitia hapo kila wikend when coming to school and when leaving school, na nikidefault ata siku moja he should directly call the principal. sasa nikajua form yangu ya kuskive shule on sunday imeisha hivyo. Hiyo week yote nika minimize movements around school juu kuna vile nilikuwa naogopa sana kupatana na yule dame. during the week saw her a few times, akikaa fine as always, lakini nilikuwa namuonea kwa umbali kama nimejificha.

come friday, nikatoka chuo haraka, went changed then nikakimbia hostel kumtafuta since i knew her room number. ma room mates wake wakaji excuse waende supper and i got a chance to *** the girl in her room. after sekete tukachill kiasi kwa room, mimi nimejitandaza kwa kitanda kama mswati, plus nina kale ka feeling ka nimeachieve all my goals in life. nilikuwa na some money on me, nikaamua kupeleka dame supper baze ya chipo, atleast akule viazi na kuku quarter as a sign of appreciation. baadae tu hugs na kisses halafu nikaishia, plus tumepanga sunday angekam sleepover kwangu, she wanted a sleepover ya the whole weekend, but singeafford kumiss shule tena, so nikamdanganya i had a cousin that was at my place but was leaving on sunday. plan ilikuwa akam alale sunday, then on monday i would wake up very early, nivae kama civilian, lie to her that napaswa kufanya hustle fulani tao before nianze classes, carry my uniform kwa bag, then look for someplace on my way to school, nichange into my uniform, yeye ningemuacha kwa nyumba na nimpee my spare key.

lakini little did i know that this was the beginning of the end. sato nikaishia shule and all was fine, nikaishia home, na kuamkia shule sunday tena. sasa ubaya ya kukataa ku attend shule sunday ni ati sikuwa nimejua how things run in the school on such a day. so apparently wasee non catholics would hold their CU meeting in one of the classes, but wasee wa catholic would attend mass kwa dining hall, na hii mass ilikuwa ina attendiwa na watu wa campo pia. the service goes well me na maboys tumekaa huko backbench, then ikafika time ya kureceive. i am a staunch catholic na hata kama sikuwa nimeconfess dhambi ya kukamua nikaamua wacha niingie line ya holy communion. line kukaribia kufika huko mbele saa hyo niko katikati ya ma classmates, wasichana wamevaa skirt za maroon na blouse za blue, na sisi maboys tuna trao za grey na shati za blue, plus izi ni zile ugly trouser ma mono hupewa juu sikuwa nimepata chance ya kubuy kolombo. ki makosa nikaangalia sideway na my eyes zikalock na za wairimu the pretty girl nlikuwa nimedanganya mimi ni senior pale campo. manze nikaskia ka baridi kamenipiga kwa mgongo, tumachozi kwa macho, tumbo ikarumble and within that short span of time bado nikafeel ka urge ka kuenda choo. akili sasa ata imetoka kwa holy communion mimi naona vile sitawai kula hii toto tena, plus najaribu kutengeneza mauongo nitapea huyu dame tukimeet, nlikuwa ata willing kumwambia nina twin brother ni vile yeye ujinga ilimlemea akarudia sana ndio maana ako highschool bado.

hii time yote ata sikumbuki line inasonga, nilishtukia niko mbele ya priest na anasema, the body of christ, mimi ile kuchanganikiwa nikasahau reply plus nikafeel midomo imekauka ata imekataa kufunguka. somehow i managed to partake in the communion, nakurudi kwa chair harakaharaka. nikajua hii service siwezi ngoja iishe juu sikuwa nataka tupatane na huyo dame hapo nje after service. nikaamka na kutoka nje nikiwa na plan ya kuhepa, kumbe the girl saw me leaving my seat na pia yeye akaamka plus yeye alikuwa seated mbele yangu kiasi. hapa nikashikwa na dilemma tena, sijui nirudi niketi ama nitoke mbio na nipite huyo dame ata bila kuongea. kufika hapo nje dame ameningoja, amekaza sura plus mikono ziko kwa waist na nikama pia anatetemeka, nikajua mimi kwisha. the girl goes on a roll immediately, ooh ati i obtained sex from her by false pretense, hajawai bebwa ufala design nimembeba, she never wants to see me and i should go to hell, ni stick to my lane ni *** hao wasichana wamevaa skirt za maroon huko ndani. hii time yote me ata sina ma replies huyu dame ni monologue tu anafanya. kuambia niseme any last words ndio tufunge mkutano, me nikaambia huyu dame asinibague juu niko shule, mapenzi ni ile ile, plus nikamwambia nilisema niko second year, juu miaka niko nayo napaswa kuwa second year but nilichelewa kusoma juu ya shida za school fees nyumbani. nilidhani dame atashikwa na huruma, lakini hii haikuhappen, alinitupia tu key yangu nakuniambia its over. nikaskia nimevunjika roho ata mass sikurudi tena. after hapo nilikuwa napitana na huyo dame shule, amevaa tu nguo sexy but alikuwa ananipita nikama anijui ata. kidogo kidogo salamu zikaanza kukam, and i ended up getting a rematch after being made to take an oath that it would be a secret between the two of us. hii kitu ilinipea confidence kukatia ma dame wa campus ikakuwa the norm (hekayas for another day).
swafi
 

paparazzi

Village Elder
#8
In my first hekaya nilisema vile i joined some day mixed high school huko mashinani in Chuka. Before ni report shule, story ya day school ilikuwa imenikatisia and i was prepared for 2 very boring high school years. Sa unaeza imagine furaha yangu vile nilipata ile shule apart from kuwa na ma gel averagely fine, pia ilikuwa situated ndani ya chuka university, though the university was rather new na ilikuwa imereceive some land from the secondary school to expand the facilities. the school used to be a big boarding school, but ikabidi ifanywe day school, so the university could use some of the existing facilities.

first few weeks i felt nikama nimeland heaven, unaeza imagine kutoka boarding school where the only few females you ever saw in school, na walimu plus some members of staff, na sasa uko mtaa fulani kupitana na madame wamevaa ma minisket na other revealing clothes ilikuwa the norm within the school compound. kama kawaida kama umetoka chuo poa na unapita mtihani, plus wewe si the definition of a good boy, madame wa high school wanakua attracted kwako kama magnet. kabla ata term ifike katikakati nilikuwa nishakatia madame kadhaa, nikashikashika wengi matiti, na nikaconvince wawili watatu wakam kwangu shuma irare ndani.

sasa staying with an older cousin had some immense benefits. huyu jamaa alikuwa anapiga hustle kiasi kwa hivyo pesa haikuwa shida vile, plus alikuwa anapenda wanawake, miraa/muguka na pombe in that order. so friday na saturday usiku kazi ilikuwa kuchana ama tunaishia club kwa lewa, although alikuwa ananilewesha na uchoyo sana, excuse ikiwa ati me bado ni student. shule naye principal alikuwa ameweka rule ya ujinga, ati pia we were supposed kuattend shule on saturday for extra classes, and then on sunday we would also attend school, CU na YCS wanahold their respective services then tunaingia class hadi 4pm kujisomea. classes za saturday singemake kumiss juu teachers would come to class and teach, but za sunday i never attended and i would bribe the class prefect to tick me in in the attendance list. hii ni juu most saturday nights we would either club till very late ama tunachana hadi morning.

Hyo time pia i discovered through some classmates, huko Chuka Uni on friday nights kulikuwa na dunda fulani that was being held in one of their common rooms. sasa before kuingia hii dunda nilikuwa nahakikisha nimejipa nguo ile fiti, ata ikibidi nachukua nguo plus viatu za cuzo plus kujipiga marashi, design nikiingia hiyo hall hakuna tofauti yangu na hawa wasee wa uni, na at times unapata ata nimeshinda hawa wasee. hyo time craze ilikuwa kusuguliwa and at times ungezunguka hiyo hall mara kadhaa bila kupata dame wakukusugua. a few weeks into the dunda i had become a common face, pia nilikuwa nimemake alot of friends hapo campo, so kusuguliwa haikuwa shida, but nayo puthy singejaribu kuomba now that i had crossed path with some of them hapo shule nikiwa in uniform. hawa majamaa nilikuwa nimemake ubeshte nao, nikaanza kuskia wakisema vile mafresha wako karibu kureport, na vile hakuna kitu rahisi kama kukula fresha kwanza kama wewe ni senior, na hapohapo nikaanza kuona kuna vile ndoto yangu ya kukula toto la university inaeza come true.

kitu one week after kuingia second term, the long awaited fresha wakareport, na story za freshaz night zikaanza kusambaa kila place. hiyo period ata nikisema kuna kitu nilikuwa naelewa class itakuwa uongo juu all the time nilikuwa na fantasize na kuplan vile nita hit on na kukula fresha before wajue niko high school. during that time pia, cuzo akapata kibarua coast, na nikaachiwa ile hao mimi pekee yangu. nyumba nayo ilikuwa na ka sofa moja, kitanda, woofer ya creative, TV 14 inches na ki desktop cha mgongo. nikikaa kwa hii nyumba solo, nlikuwa najiona kama tycoon hadi na contemplate kuacha shule. sasa the long awaited freshaz night nayo ikafika, hiyo siku hall ata nadhani nilifika wa kwanza. mfuko ya nyuma ya trouser nimechapa ka quarter ka napoleon, plan ninikuwe high before wasichana waanza kuingia.

hall ikaanza kujaa, ma familiar faces na zingine ni mpya unaamua hawa ndio mafresha. juu already najua wasee kadhaa, kumingle haiko ngumu, huku nikitrace easy target. kidogo nikaona a new face, kasichana ni kafupi, kapumpum kiasi halafu rangi ni zaidi ya thao. kamevaa ka short skirt hizo thighs nyeupe zinamulika kumulika, huku juu nayo boobies ni ile size napenda. hapo nikaskia roho pamoja na Mr. Abdala zimekubaliani zote zinataka huyu msichana. saa hyo niko tipsy kwa hivyo sina uoga ya kuapproach geus. ata siwezi kumbuka uwongo nilikuwa napea huyu dame, but nilimchocha vile niko second year second semester, na ilikuwa apparent alikuwa anafeel vibe yangu ile mbaya. she asks we get to the floor and dance, and way into the dance dame akaanza kunisugua more vigorously than is necessary and could not stop myself from getting one huge hard on. nikifikiria dame atakuwa offended, the moment she feels my d*ck she starts grinding on it more, and up to date i consider it a miracle sikumwaga hapohapo. after the intense dance session nlimpeleka huku nyuma ya hall and she did not refuse when i went in for a kiss. after kisses zilikuwa enough kuqualify as a whole making out session, nikaulize dame, babe tupeleke hii romance kwangu, il do you better than you have ever been done. dame nikama alikuwa anangoja hii request and within a minute nilikuwa nimecall a classmate that also doubled as a bodaboda guy.

kufikisha dame kwa nyumba, na akaona my earthly position akaingia box kabisa, i think alikuwa ashaanza kuplan vile anaeza hamia huku ahepe stress za kuishi watu sita kwa room moja huku hostel. kuona huyu dame kwa full lights sasa alikuwa better than i had seen her before, na hapa ata ningetaka di*k haikuwa willing kunilet down. hakukuwa na story ya foreplay so i went directly to the matter on hand. nikakamua dame shot kadhaa, na pia kuna vile alikuwa ana participate poa na kuni encourage na tu moans, kwa hivyo the sex was as good as it can come. sasa the problem was that the next day ilikuwa on a Saturday and i had classes to attend, but hakuna vile ningeamsha yule dame ama ni risk kumwambia me ni highschooler, so nikaamua kama ni mbaya ni mbaya. sato mchana nikaspend kukamua huyo dame, then jioni i escorted her hadi hostels, saa hiyo roho inapiga ile mbaya juu ya kuogopa meeting with any of my teachers. so i bid the girl goodbye tell her ningemtafuta friday tena, that i was travelling na phone yangu ilikuwa imeharibika, so i will take her number once i get a replacement.

the next monday, shule nilipata kumewaka moto since i had not attended on saturday and some snitch alikuwa ameniseti that ata hakuna sunday nimewai attend, and that was confirmed since sikuwa nimeattend chuo pia the previous day. the principal walked me to the security officer manning the school gate, but was an employee of the university, na akaambiwa he should note my face, na nikuwe napitia hapo kila wikend when coming to school and when leaving school, na nikidefault ata siku moja he should directly call the principal. sasa nikajua form yangu ya kuskive shule on sunday imeisha hivyo. Hiyo week yote nika minimize movements around school juu kuna vile nilikuwa naogopa sana kupatana na yule dame. during the week saw her a few times, akikaa fine as always, lakini nilikuwa namuonea kwa umbali kama nimejificha.

come friday, nikatoka chuo haraka, went changed then nikakimbia hostel kumtafuta since i knew her room number. ma room mates wake wakaji excuse waende supper and i got a chance to *** the girl in her room. after sekete tukachill kiasi kwa room, mimi nimejitandaza kwa kitanda kama mswati, plus nina kale ka feeling ka nimeachieve all my goals in life. nilikuwa na some money on me, nikaamua kupeleka dame supper baze ya chipo, atleast akule viazi na kuku quarter as a sign of appreciation. baadae tu hugs na kisses halafu nikaishia, plus tumepanga sunday angekam sleepover kwangu, she wanted a sleepover ya the whole weekend, but singeafford kumiss shule tena, so nikamdanganya i had a cousin that was at my place but was leaving on sunday. plan ilikuwa akam alale sunday, then on monday i would wake up very early, nivae kama civilian, lie to her that napaswa kufanya hustle fulani tao before nianze classes, carry my uniform kwa bag, then look for someplace on my way to school, nichange into my uniform, yeye ningemuacha kwa nyumba na nimpee my spare key.

lakini little did i know that this was the beginning of the end. sato nikaishia shule and all was fine, nikaishia home, na kuamkia shule sunday tena. sasa ubaya ya kukataa ku attend shule sunday ni ati sikuwa nimejua how things run in the school on such a day. so apparently wasee non catholics would hold their CU meeting in one of the classes, but wasee wa catholic would attend mass kwa dining hall, na hii mass ilikuwa ina attendiwa na watu wa campo pia. the service goes well me na maboys tumekaa huko backbench, then ikafika time ya kureceive. i am a staunch catholic na hata kama sikuwa nimeconfess dhambi ya kukamua nikaamua wacha niingie line ya holy communion. line kukaribia kufika huko mbele saa hyo niko katikati ya ma classmates, wasichana wamevaa skirt za maroon na blouse za blue, na sisi maboys tuna trao za grey na shati za blue, plus izi ni zile ugly trouser ma mono hupewa juu sikuwa nimepata chance ya kubuy kolombo. ki makosa nikaangalia sideway na my eyes zikalock na za wairimu the pretty girl nlikuwa nimedanganya mimi ni senior pale campo. manze nikaskia ka baridi kamenipiga kwa mgongo, tumachozi kwa macho, tumbo ikarumble and within that short span of time bado nikafeel ka urge ka kuenda choo. akili sasa ata imetoka kwa holy communion mimi naona vile sitawai kula hii toto tena, plus najaribu kutengeneza mauongo nitapea huyu dame tukimeet, nlikuwa ata willing kumwambia nina twin brother ni vile yeye ujinga ilimlemea akarudia sana ndio maana ako highschool bado.

hii time yote ata sikumbuki line inasonga, nilishtukia niko mbele ya priest na anasema, the body of christ, mimi ile kuchanganikiwa nikasahau reply plus nikafeel midomo imekauka ata imekataa kufunguka. somehow i managed to partake in the communion, nakurudi kwa chair harakaharaka. nikajua hii service siwezi ngoja iishe juu sikuwa nataka tupatane na huyo dame hapo nje after service. nikaamka na kutoka nje nikiwa na plan ya kuhepa, kumbe the girl saw me leaving my seat na pia yeye akaamka plus yeye alikuwa seated mbele yangu kiasi. hapa nikashikwa na dilemma tena, sijui nirudi niketi ama nitoke mbio na nipite huyo dame ata bila kuongea. kufika hapo nje dame ameningoja, amekaza sura plus mikono ziko kwa waist na nikama pia anatetemeka, nikajua mimi kwisha. the girl goes on a roll immediately, ooh ati i obtained sex from her by false pretense, hajawai bebwa ufala design nimembeba, she never wants to see me and i should go to hell, ni stick to my lane ni *** hao wasichana wamevaa skirt za maroon huko ndani. hii time yote me ata sina ma replies huyu dame ni monologue tu anafanya. kuambia niseme any last words ndio tufunge mkutano, me nikaambia huyu dame asinibague juu niko shule, mapenzi ni ile ile, plus nikamwambia nilisema niko second year, juu miaka niko nayo napaswa kuwa second year but nilichelewa kusoma juu ya shida za school fees nyumbani. nilidhani dame atashikwa na huruma, lakini hii haikuhappen, alinitupia tu key yangu nakuniambia its over. nikaskia nimevunjika roho ata mass sikurudi tena. after hapo nilikuwa napitana na huyo dame shule, amevaa tu nguo sexy but alikuwa ananipita nikama anijui ata. kidogo kidogo salamu zikaanza kukam, and i ended up getting a rematch after being made to take an oath that it would be a secret between the two of us. hii kitu ilinipea confidence kukatia ma dame wa campus ikakuwa the norm (hekayas for another day).
Hehe @Meria Mata niaje
 

Top